Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán căn hộ chung cư tại Soho Residence, Cô Giang, Q1, HCM giá siêu hời 2,35 tỷ, 75m2

Ngày đăng: 27/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Soho Residence, Cô Giang, Quận 1, TP.HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 75m2, căn hộ được thiết kế thông minh, mang lại cảm giác thoải mái và tiện nghi. - 2 phòng ngủ (2PN) rộng rãi - 2 toilet (2WC) tiện lợi - Nội thất cơ bản đầy đủ - Không gian sống thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập Giá bán 2,35 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng. Căn hộ này còn nổi bật với nhiều tiện ích, mang đến một lối sống đẳng cấp và thoải mái cho cư dân. Đặc biệt, khu vực này có không gian sống yên tĩnh, an ninh tốt, tạo điều kiện lý tưởng cho việc nghỉ ngơi và thư giãn. Gần căn hộ có nhiều tiện ích như: - Cách trường mầm non Cô Giang 200m - Cách siêu thị Winmart+ 500m - Cách công viên Khánh Hội 1km Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này, vui lòng liên hệ Đỗ Chiến Thắng qua số điện thoại 0926758821

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
31,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Soho Residence, Đ. Cô Giang, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đỗ Chiến Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán căn hộ chung cư tại Soho Residence, Cô Giang, Q1, HCM giá siêu hời 2,35 tỷ, 75m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.