Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 72m2 view đẹp tại Vinhomes Golden River Ba Son, 11,6 tỷ, Q1, HCM

Ngày đăng: 21/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Golden River Ba Son, tọa lạc tại Tôn Đức Thắng, Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh. Căn hộ có diện tích 72m2, giá bán 11,6 tỷ VND. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, căn hộ này mang đến một không gian sống lý tưởng cho gia đình. Điểm nổi bật của căn hộ là hướng ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát quanh năm. Cư dân tại đây sẽ được tận hưởng một cuộc sống tiện nghi với đầy đủ các dịch vụ và tiện ích xung quanh. Gần các bệnh viện như bệnh viện tai mũi họng Sài Gòn, bệnh viện nhi đồng 2, và bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân. Các siêu thị như siêu thị trang trí nội thất, siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng, Winmart Đồng Khởi cũng chỉ cách đó không xa. Cùng với đó là các công viên như công viên Chi Lăng, công viên Mê Linh, và công viên bờ sông, tạo không gian thư giãn cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0947603550 hoặc gặp Xuân Hiếu .

Xem thêm

Liên hệ:

094 760 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

72 m²
161,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Xuân Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 72m2 view đẹp tại Vinhomes Golden River Ba Son, 11,6 tỷ, Q1, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.