Tin đăng đã hết hạn.

Hot deal căn hộ 2PN, 68.1m2 dự án The Grand Manhattan - căn hộ hạng sang giữa trái tim Sài Gòn

Ngày đăng: 16/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN diện tích 68,1 m². Giá bán cực tốt chỉ 11,7 tỷ (Chưa VAT). Thanh toán ban đầu chỉ từ 4,82 tỷ. Dự kiến bàn giao: Tháng 12/2025 (6 tháng). Sở hữu vị trí đắc địa 2 mặt tiền đường Cô Bắc - Cô Giang, ngay trung tâm Quận 1. Liền kề phố đi bộ Nguyễn Huệ, Bitexco, cầu Mống. Giao thông liên kết thuận tiện đến các quận: 3 4 7 Bình Thạnh. tiện ích nội khu đẳng cấp chuẩn nghỉ dưỡng 5 sao: Hồ bơi tràn bờ phong cách resort ngay giữa lòng thành phố. Vườn treo & công viên nội khu thoáng đãng, đậm chất Manhattan. Khu spa, gym yoga, phòng sinh hoạt cộng đồng sang trọng. Nhà hàng, café, trung tâm thương mại ngay trong dự án. Khu vui chơi trẻ em, hệ thống bảo vệ an ninh 24/7 chuẩn quốc tế. Bãi đậu xe thông minh, thang máy tốc độ cao. Chủ đầu tư uy tín Novaland, pháp lý minh bạch, sổ hồng lâu dài. Liên hệ: 0987658448 Mỹ Hạnh để xem nhà và được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

2 PN
68.1 m²
171,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Grand Manhattan, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
MH

My Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot deal căn hộ 2PN, 68.1m2 dự án The Grand Manhattan - căn hộ hạng sang giữa trái tim Sài Gòn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.