Tin đăng đã hết hạn.

HOT DEAL The Grand Manhattan Quận 1 Căn hộ 2PN 68.1m, Giá chỉ 11.7 Tỷ, TT 4.82 Tỷ, Giao 12/2025

Ngày đăng: 21/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

HOT DEAL THE GRAND MANHATTAN - Trung tâm Quận 1 Căn hộ 2PN Diện tích: 68,1 m2 Giá bán: 11,7 tỷ ( Chưa gồm VAT) Thanh toán: 4,820 tỷ Tình trạng bàn giao: Tháng 12/2025(+_6 tháng) Sở hữu vị trí đắc địa 2 mặt tiền đường Cô Bắc - Cô Giang, ngay trung tâm Quận 1,... Liên hệ : 0901691213

Xem thêm

Liên hệ:

090 169 ****

Vị trí bản đồ

11.700 tỷ

2 PN, 2 WC
68.1 m²
171,81 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Grand Manhattan, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901691213

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT DEAL The Grand Manhattan Quận 1 Căn hộ 2PN 68.1m, Giá chỉ 11.7 Tỷ, TT 4.82 Tỷ, Giao 12/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.