Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2pn tòa lux6 vinhomes golden river, giá chỉ 10.7 tỷ

Ngày đăng: 21/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn 2PN Bason - 78m2, Giá Chỉ 10.7 tỷ bao thuế phí 2PN | 2WC| Tòa Lux6 Full nội thất, dọn vào ở ngay Tầng thấp, view nội khu thoáng mát Loại hình: Officetel Liên hệ ngay 0931110156 để biết thêm chi tiết ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 111 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
137,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hồng Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2pn tòa lux6 vinhomes golden river, giá chỉ 10.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.