Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ trung tâm TP.HCM một bước đón đầu giá trị

Ngày đăng: 30/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ trung tâm TP. HCM một bước đón đầu giá trị. Lancaster Legacy dự án hiếm hoi tại Quận 1, TP. HCM. Đã hoàn thiện pháp lý minh bạch sở hữu lâu dài. Từ Hà Nội, bạn có thể sở hữu ngay căn hộ cao cấp giữa lõi trung tâm Sài Gòn, nơi: Quỹ đất siêu giới hạn. Cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp. Giao thương cho thuê tích lũy đều có giá trị tăng trưởng rõ rệt. Vị trí kim cương: 230 Nguyễn Trãi, Quận 1. 5 phút đến chợ Bến Thành, Bitexco. Gần tuyến Metro số 1 kết nối mọi điểm nóng kinh tế. Bao quanh bởi hệ thống tiện ích quốc tế, trung tâm tài chính thương mại. Tiện ích chuẩn sống cao cấp: Hồ bơi tràn, lounge, gym, spa. 3 tầng trung tâm thương mại. Sảnh đón như khách sạn 5*. Quy mô: Căn hộ 1-3 phòng ngủ, diện tích linh hoạt từ 49m đến 125m2. Sắp bàn giao nội thất cao cấp pháp lý rõ ràng. Phù hợp cho nhà đầu tư Hà Nội muốn mở rộng tài sản vào thị trường trọng điểm phía Nam. Đăng ký nhận bảng giá & lịch tham quan trực tiếp hoặc online: Inbox fanpage. Zalo/Hotline: 0901462669 Bình An. Sài Gòn đang phát triển từng giờ Đừng để lỡ cơ hội giữ chỗ giữa trung tâm Quận 1.

Xem thêm

Liên hệ:

090 146 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
238,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lancaster Legacy (Lancaster Nguyễn Trãi), Đ. Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
AN

An Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ trung tâm TP.HCM một bước đón đầu giá trị - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.