Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2PN - 2PN Vinhome Ba Son 90m2 chỉ 13,8 tỷ ( BTP )

Ngày đăng: 23/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

2PN - 2WC Deal Tốt: Vinhomes Golden River - Căn 90m² Sở hữu lâu dài 13,9 tỷ (Bao phí thuế Chưa 5% sổ ) Hot deal. chỉ 155tr/m2 - Tặng full nội thất + hợp đồng thuê sẵn Liên hệ: PKD Modan : 0832648383 * Căn hộ 1PN giá All In: - Căn 53m² ( Sổ Sẵn ) Không Chắn view: Giá 8.9 tỷ - Căn 55m² ( Sổ Sẵn ) Không Chắn view: Giá 8.9 tỷ ___________________ * Căn hộ 2PN 2WC giá All In: - Căn 78m² OT: Giá 9,8 tỷ (Bao thuế phí) Hot deal. - Căn 79m²: Giá 10 tỷ ( bao thuế phí ) - Căn 69m² OT : giá 10,5 tỷ - căn 72m2 OT : giá 11,2 tỷ ( all in ) view thoáng trực diện LM81 - Căn 69m², sẵn sổ hồng: Giá 12,5 tỷ (lay out đẹp bồn tắm nằm). ___________________ * Căn hộ 3PN giá All In: - Căn 100m² Giá 18 tỷ : sở hữu lâu dài: View Thảo Cầm Viên. - Căn 104m² Giá 19.7 tỷ : căn góc vòng cung sở hữu lâu dài, . (Hot deal). - Căn 105m² Giá 19.5 tỷ : 2 ban công sẵn sổ hồng - Căn 126m² 27,8 tỷ (giá chốt) LUX 6 : diện tích lớn nhất View Bitexco sẵn sổ - Căn 121m² Giá 35 tỷ : Vòng Cung Tầng Trung View Bitexco sẵn sổ Liên hệ: PKD Modan Home: 0832648383 Hỗ trợ xem nhà 24/7 - Cam kết thông tin mới nhất và chính xác nhất. ___________________ - Hỗ trợ vay bank tối đa 70% giá trị căn hộ. Ngân hàng duyệt nhanh trong 2 tuần, lãi suất 6.2% cố định 2 năm đầu. - Vị trí đắc địa, nằm ngay trung tâm quận 1, thuận tiện di chuyển đến ga Metro. Liên hệ: PKD Modan Home : 0832648383 Hỗ trợ xem nhà 24/7 - Cam kết thông tin mới nhất và chính xác nhất. - Hân hạnh khi được hỗ trợ quý Anh/ Chị.

Xem thêm

Liên hệ:

083 264 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

2 PN, 2 WC
90 m²
153,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
MH

MODAN HOME

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2PN - 2PN Vinhome Ba Son 90m2 chỉ 13,8 tỷ ( BTP ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.