Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp Q1, cách phố đi bộ Bùi Viện chỉ 5 phút. Lancaster Legacy sắp bàn giao

Ngày đăng: 08/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHẤN ĐỘNG QUẬN 1 Căn hộ Lancaster Legacy chuẩn bị nhận nhà Vị trí trung tâm: Nguyễn Trãi, Q1 Giá chỉ từ 230triệu/m mua trực tiếp chủ đầu tư Trung Thuỷ Group Quy mô: gồm 3 block, 5 hầm, 6 tầng TTTM, cao 38 tầng - nhưng chỉ có 749 căn hộ bao gồm: Căn hộ, Duplex,Penthouse,... Loại hình diện tích: - Căn hộ 1PN (47m2) - Căn hộ 1PN+(49 - 54.5m2) - Căn hộ 2PN (90 m2) - Căn hộ 2PN+ (103 - 105m2) - Căn hộ 3PN (125 - 138m2) - Duplex(47 - 138m2) Tầng hầm có ô đậu xe định danh cho từng căn hộ Hotline PKD: 0901462669 - Bình An

Xem thêm

Liên hệ:

090 146 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

34,04 tỷ

3 PN, 3 WC
148 m²
230 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lancaster Legacy (Lancaster Nguyễn Trãi), Đ. Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
AN

An Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp Q1, cách phố đi bộ Bùi Viện chỉ 5 phút. Lancaster Legacy sắp bàn giao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.