Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN Grand Marina Saigon - Tòa Sea - View Thảo Cầm Viên

Ngày đăng: 31/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn 1PN Grand Marina Saigon - Tòa Sea - View Thảo Cầm Viên. Diện tích: 57m² 1PN, 1WC. View: Công viên lá sen & Thảo Cầm Viên. Giá bán: 20.7 tỷ all - in (đã bao gồm 5% sổ hồng). Tiện ích: Chuẩn 6 sao, vận hành bởi JW Marriott. Ưu đãi: Miễn phí quản lý & gửi xe 23 năm tùy căn. Liên hệ: 0938839139 Giỏ hàng phong phú - Có cả căn cho thuê & bán tốt nhất thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

093 883 ****

Vị trí bản đồ

20,7 tỷ

1 PN, 1 WC
57 m²
363,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Văn Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN Grand Marina Saigon - Tòa Sea - View Thảo Cầm Viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.