Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Grand Marina Saigon - mairyott 42 tỷ, 92 m2, 2PN, giá tốt

Ngày đăng: 15/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Grand Marina Saigon tọa lạc tại Tôn Đức Thắng, Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và đẳng cấp. Với diện tích 92 m2, căn hộ này được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc những người yêu thích sự tiện nghi.

- Diện tích: 92 m2, 2PN
- Giá: 42 tỷ VND
* Miễn phí quản lý 3 năm
Tiện ích nội khu:
Hồ bơi vô cực tầng 46, gym theo tiêu chuẩn 5 sao JW Marriott
Lễ tân phục vụ 24/7 theo chuẩn JW Marriott
Phòng chiếu phim, thư viện, tiếp khách, khu vực BBQ, phòng họp...theo chuẩn JW Marriott

Tiện ích ngoại khu:
Kết nối trực tiếp vào ga Ba Son của tuyến Metro số 1
Tuyến xe bus điện Vinbus dưới chân căn hộ
Kết nối đến hơn 100 tiện ích ngoại khu như nhà hàng, café, Spa, chăm sóc sức khỏe chỉ với 1 bước chân.
* Liên hệ: Helen 0986431413.

Xem thêm

Liên hệ:

098 643 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

42 tỷ

2 PN, 2 WC
92 m²
456,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyen Helen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Grand Marina Saigon - mairyott 42 tỷ, 92 m2, 2PN, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.