Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN - 63m2 giá 20,6 tỷ tòa Lake - Grand Marina SaiGon

Ngày đăng: 08/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Grand Marina SaiGon.
Bán căn hộ tòa Lake 1PN - 63m² 20,6 tỷ
Đây là căn 1PN giá tốt nhất hiện tại của khu căn hộ Grand Marina SaiGon .
* Full nội thất NHƯ HÌNH
*Còn đang miễn phí quản lý.

Tiện ích nội khu:
Hồ bơi vô cực tầng 46, gym theo tiêu chuẩn 5 sao Marriott.
Lễ tân phục vụ chuẩn Marriott.
Phòng chiếu phim, thư viện, tiếp khách, khu vực BBQ, phòng họp... Theo chuẩn Marriott.

Tiện ích ngoại khu:
Kết nối trực tiếp vào ga Ba Son của tuyến Metro số 1.
Tuyến xe bus điện Vinbus dưới chân căn hộ.
Kết nối đến hơn 100 tiện ích ngoại khu như nhà hàng, café, Spa, chăm sóc sức khỏe chỉ với 1 bước chân.

Hotline: 0938789999 Kim Ngân xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 878 ****

Vị trí bản đồ

20,6 tỷ

1 PN, 1 WC
63 m²
326,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
N

Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN - 63m2 giá 20,6 tỷ tòa Lake - Grand Marina SaiGon - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.