Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn 3PN 117m View Trực Diện Sông Sài Gòn Tòa Sea JW MARRIOTT 51,8 tỷ

Ngày đăng: 11/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/17

GRAND MARINA SÀI GON
Bán căn hộ 3PN-117m2 giá 51,8 tỷ
View trực diện sông Sài Gòn xem pháo hoa trực tiếp các dịp lễ tết
Full nội thất cơ bản từ chủ đầu tư
Chủ nhà mua nhà chỉ cần thêm vào Tivi, bàn ghế sofa, bàn ăn, giường nệm thôi
Còn đang được Miễn PHÍ QUẢN LÝ

Tiện ích nội khu:
Hồ bơi vô cực tầng 46, gym theo tiêu chuẩn 5 sao JW Marriott
Lễ tân phục vụ 24/7 theo chuẩn JW Marriott
Phòng chiếu phim, thư viện, tiếp khách, khu vực BBQ, phòng họp...theo chuẩn JW Marriott

Tiện ích ngoại khu:
Kết nối trực tiếp vào ga Ba Son của tuyến Metro số 1
Tuyến xe bus điện Vinbus dưới chân căn hộ
Kết nối đến hơn 100 tiện ích ngoại khu như nhà hàng, café, Spa, chăm sóc sức khỏe chỉ với 1 bước chân.

HOTLINE : 0938 789 999 KIM NGÂN xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

093 878 ****

Vị trí bản đồ

51,8 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
442,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
N

Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn 3PN 117m View Trực Diện Sông Sài Gòn Tòa Sea JW MARRIOTT 51,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.