Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ tòa Lake căn góc 149,5 m2 3PN 2WC, Grand Marina Saigon full nội thất

Ngày đăng: 25/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ trục 02 của tòa Lake được xem là căn hộ có tầm view hoa hậu nhìn về sông Sài Gòn và bán đảo Thủ Thiêm.
Chủ nhà đã thiết kế trang bị full nội thất brand new, anh chị chỉ cần mang vali vào ở.
Căn hộ trục này ngày xưa rất khó mua, chủ nhà hôm nay nhượng lại với giá chỉ 64,5 tỷ.
Tòa LAke là tòa được thiết kế theo tiêu chuẩn Marriott Residences, nên sẽ ưu tiên không gian rộng và yên bình, rất phù hợp mua ở.
Anh chị quan tâm liên hệ ngay em Trường 0902673986 để được tư vấn về giỏ hàng chi tiết và tham quan thực tế dự án.

An Trường Real Estate - Chuyên căn hộ Grand Marina Saigon.
Giỏ hàng đa dạng, tư vấn tận tâm, phục vụ chu đáo.

Xem thêm

Liên hệ:

090 267 ****

Vị trí bản đồ

64,5 tỷ

3 PN, 2 WC
149 m²
432,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
AT

An Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ tòa Lake căn góc 149,5 m2 3PN 2WC, Grand Marina Saigon full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.