Tin đăng đã hết hạn.

Giảm ngay 2 tỷ đi định cư gấp cùng gia đình cần bán lại căn Duplex 3PN tại Zenity, nhà đẹp cao cấp

Ngày đăng: 07/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Giảm ngay 2 tỷ đi định cư gấp cùng gia đình cần bán lại căn Duplex 3PN tại Zenity, nhà đẹp cao cấp.

Căn hộ Duplex gồm 3PN - 3WC.
- Tầng Cao cùng với tầng Penthouse.
- View trực diện Đại Lộ Võ Văn Kiệt & Khu CBD Quận 1.
- Giá bán: 25,9 tỷ.
- Bàn giao full nội thất đẹp, cao cấp.

Tiện ích nội khu đầy đủ, sang trọng: Phòng thư viện, Phòng họp, Phòng BBQ ngoài trời/Trong nhà, Hồ bơi, Phòng Gym.
Đặc biệt đang có sẵn dòng tiền cho thuê hàng tháng: 46 tr/tháng.

Liên hệ xem nhà: 0909 253 468 Em Huân.

Xem thêm

Liên hệ:

090 925 ****

Vị trí bản đồ

25,9 tỷ

3 PN, 3 WC
142 m²
182,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Zenity, Đ. Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Huân Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm ngay 2 tỷ đi định cư gấp cùng gia đình cần bán lại căn Duplex 3PN tại Zenity, nhà đẹp cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.