Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73.87m2, NTCB chủ đầu tư bàn giao tại CHCC The Marq

Ngày đăng: 26/02/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gởi bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ tại The Marq quận 1.

Loại 2PN 2WC | có bồn tắm nằm
DT 73.87m2.
Tầng cao, view Landmark 81.
Giá bán: 15.5 tỷ all in

+ Vị trí: 29B Nguyễn Đình chiểu, Phường Đa Kao, quận 1.
+ Chủ đầu tư: HongKong Land.
+ Đơn vị quản lý: Savills.

The Marq là căn hộ hạng sang chuẩn 5 sao, được phát triển bởi tập đoàn Hongkong Land với hơn 130 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực Bất Động Sản, nằm kế bên toà nhà văn phòng hạng A Lim 3 Tower.

+ Nội thất liền tường nhập khẩu Châu Âu (Kohler, Kupperbusch, Duravit,.. ), bao gồm: Máy lạnh âm trần, bếp mặt đá Marble, tủ bếp, bàn bếp, lò nướng, máy hút mùi, full toilet nóng lạnh, bồn toilet thông minh...
+ Đặc biệt, có gương thông minh kết nối với thiết bị điện và điện thoại di động.

+ Tiện ích: Hồ bơi tràn bờ, phòng tập gym, phòng sauna, phòng đọc sách, phòng karaoke và tiệc trong nhà/ tiệc ngoài trời, BBQ, phòng vui chơi trẻ em,...
Đặc biệt: Tất cả tiện ích đều ở tầng thượng (tầng 25), view được toàn cảnh quận 1, 2, 3, Bình Thạnh,...

Chuyên cho thuê & chuyển nhượng tại căn hộ The Marq quận 1.

Vui lòng liên hệ: Hoàng Thảo ERA để có thêm thông tin chi tiết.

Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 660 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

2 PN, 2 WC
73.87 m²
209,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoàng Thị Xuân Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73.87m2, NTCB chủ đầu tư bàn giao tại CHCC The Marq - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.