Bán căn hộ cao cấp Phú Nhuận, 2PN, 2WC tại Garden Gate, 7,9 tỷ, 88m2, Anh Trúc: 0932742068

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Đức Nhuận, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh) mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích nổi bật. - Diện tích 88m2, thiết kế 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. - Giá bán hấp dẫn 7,9 tỷ VND, dễ dàng tiếp cận. - Căn hộ có phong thủy tốt, tạo không gian sống thoải mái. - Nằm trong dự án Garden Gate, đảm bảo chất lượng và tiện nghi. - Tiện ích nội khu đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Gần trường học như Little Angels International Preschool và hệ thống trường Quốc Tế Việt Úc, thuận tiện cho việc học tập của trẻ. Gần bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, đảm bảo an tâm về sức khỏe. Có công viên nhỏ, công viên Hồ Văn Huê, công viên Gia Định gần kề, lý tưởng cho những buổi dạo chơi. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0932742068 gặp Anh Trúc.

Xem thêm

Liên hệ:

093 274 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
89,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Garden Gate, Đ. Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Trúc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp Phú Nhuận, 2PN, 2WC tại Garden Gate, 7,9 tỷ, 88m2, Anh Trúc: 0932742068 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.