Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng

Ngày đăng: 05/05/2026

5.7
Trung bình
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Hình ảnh 1/4
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng
Mô tả tin đăng

[ Chuyển nhượng căn góc 3 phòng ngủ - 2wc 103m² sổ hồng ]

- Căn hộ cao cấp Garden Gate

- Địa chỉ: 08 Hoàng Minh Giám, P.9, Q. Phú Nhuận ( Phường Đức Nhuận mới)

- Giá bán: 9,3 tỷ đã bao gồm thuế phí, khách mua thanh toán 0,5% trước bạ.

- Diện tích: 103m² tim tường (Thông thủy tầm 95m²), CĂN GÓC thiết kế 3PN, 2WC

- Full nội thất mới đẹp như hình... Tầng cao view Đông Nam.

- Tiện ích miễn phí: Hồ bơi, GYM, BBQ, Sân chơi trẻ em.

- Chủ đầu tư Novaland.

Liên hệ: Ân (Zalo) xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

089 884 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

103 m²
90,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Garden Gate, Đ. Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng căn góc, 3 phòng ngủ - 2wc, 103m², sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.