Tin đăng đã hết hạn.

Cần chuyển nhượng Căn hộ GÓC GOLDEN MANSION - Chủ đầu tư Novaland Địa chỉ: 119 Phổ Quang, Phường

Ngày đăng: 16/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng Căn hộ GÓC GOLDEN MANSION - Chủ đầu tư Novaland Địa chỉ: 119 Phổ Quang, Phường Đức Nhuận, TP.HCM ( P9, Quận Phú Nhuận cũ) - Giá: 6.850 tỷ còn tầm 167 triệu khách mua tự thanh toán khi ra sổ - Diện tích: 98m2 tim tường - Thiết kế 3 phòng ngủ 2 WC - Tiện ích: Hồ bơi, Phòng GYM, Khu BBQ sử dụng miễn phí. - Điện nước được tính theo giá nhà nước Cạnh sân bay Tân Sơn Nhất, công viên Gia Định LH: 0776778878 xem nhà bất kỳ lúc nào nhé (Phone/zalo/viber) #1PN #2PN #3PN #OrchardGarden #GardenGate #TheBotanica #GoldenMansion #OrchardParkview #BotanicaPremier #cănhộ #chungcư #caocấp #anninh #tiệních #sânbay #thuê #bán #oficetel #tânbình #phúnhuận #côngviênGiaĐịnh #côngviênHoàngVănThụ #Novaland #bđs #căn_hộ #cho_thuê #mua_bán #ĐứcNhuận #TânSơnHoà #TrungtâmTP.HCM

Xem thêm

Liên hệ:

077 677 ****

Vị trí bản đồ

7,17 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
73,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Mansion, Đ. Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
HS

Hồng Sen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần chuyển nhượng Căn hộ GÓC GOLDEN MANSION - Chủ đầu tư Novaland Địa chỉ: 119 Phổ Quang, Phường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.