Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà siêu phẩm dễ thương Orchard Parkview 98m2 7.62 tỷ nhận nhà đầy đủ mới đẹp 98m2 Novaland

Ngày đăng: 27/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn siêu phẩm y hình. Diện tích: 98m2 - 7.62 tỷ nhận nhà. Căn hộ cao cấp Orchard Parkview. - Địa chỉ: 130 - 132 Hồng Hà, Phường Đức Nhuận, TP. HCM (P. 9, Q. Phú Nhuận cũ). - Diện tích: 98m2 thiết kế 3 PN 2WC. - Nhà mới sạch sẽ y hình. - Tiện ích: Hồ bơi, gym, BBQ, Sân chơi trẻ em. - Chủ đầu tư Novaland. Liên Hệ: 0899398191 Ngân xem nhà ngay nhé (zalo/phone).

Xem thêm

Liên hệ:

089 939 ****

Vị trí bản đồ

7,62 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
77,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Orchard Park View, Đ. Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0899398191

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà siêu phẩm dễ thương Orchard Parkview 98m2 7.62 tỷ nhận nhà đầy đủ mới đẹp 98m2 Novaland - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.