Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán cc The Prince (3pn) Phú Nhuận giá tốt 7tỷ75 pháp lý sổ hồng 0949200003

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chào bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC tại The Prince Residence, Nguyễn Văn Trỗi, P 12, Q. Phú Nhuận, TP. HCM với diện tích 98m2. + Giá bán: 7,75 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. + Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái. + Tiện ích nội khu đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Gần trường học, bệnh viện, công viên và siêu thị, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ Vân Anh qua số điện thoại 0949200003 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

094 920 ****

Vị trí bản đồ

7,75 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
79,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Prince Residence, Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
VA

Vân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán cc The Prince (3pn) Phú Nhuận giá tốt 7tỷ75 pháp lý sổ hồng 0949200003 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.