Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn số 4 Garden Gate full nội thất y hình giá 8.27 tỷ gần sân bay cạnh công viên Gia Định 111m2

Ngày đăng: 12/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Số 4 toà Garden Gate - chủ đầu tư Novaland. View Toàn công viên Gia Định. Vị trí Sát công viên Gia Định, Sát sân bay Tân Sơn Nhất. Pháp lý: Có hợp đồng mua bán. Đông Tứ Trạch. Địa chỉ: 08 Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, TP. HCM. - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC 111 m2 nội thất y hình. - Giá: 8.27 tỷ bao gồm phí sang tên, thuế, phí chuyển nhượng. - Hỗ trợ vay tối đa. LH: 0937147023 gặp e Bình xem nhà nhé (zalo/viber/call).

Xem thêm

Liên hệ:

093 714 ****

Vị trí bản đồ

8,27 tỷ

3 PN, 2 WC
111 m²
74,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Garden Gate, Đ. Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Trần Thị Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn số 4 Garden Gate full nội thất y hình giá 8.27 tỷ gần sân bay cạnh công viên Gia Định 111m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.