Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp tại The Prince Residence, 7.6 tỷ, diện tích lớn nhất 82,5m2, Phú Nhuận, HCM

Ngày đăng: 17/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2PN, 2WC tại The Prince Residence, Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP. HCM.

+ Diện tích 82,5m2, thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái.
+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống hiện đại.
+ Giá bán hấp dẫn 7,6 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đem lại sự an tâm cho khách hàng.

Điểm cộng: Căn hộ có phong thủy tốt, không gian sống lý tưởng cho gia đình. Khu vực yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Vị trí trung tâm đắc địa, đáp ứng đầy đủ tiện ích dân sinh như trường học, siêu thị/chợ, công viên trong bán kính 1km.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi 0901667168 gặp Em Thuỳ 10.000 căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 166 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

2 PN, 2 WC
82.5 m²
92,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Prince Residence, Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thuỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp tại The Prince Residence, 7.6 tỷ, diện tích lớn nhất 82,5m2, Phú Nhuận, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.