Căn hộ Fiato Airport City Gần về Sân bay Long Thành - Liền kề Sài Gòn - Nhơn Trạch TP Đồng Nai

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

- Giai đoạn mới căn hộ Fiato Airport City. Với: Diện tích: 1PN - 52m2. + Chỉ từ 2. x tỷ cho căn hộ 1PN. + Sổ sách pháp lý đã chuẩn. + Với tiện ích: - Dư chỗ đỗ xe hơi cho mỗi căn hộ. - Hồ bơi tràn trên cao tầng 12. - Công viên, sân chơi cho các cư dân: Tầng 4, 7, 10. - Cafe sân thượng tầng 18. - Full ban công cho tất cả các căn hộ. - Trường mầm non liền kề. + Thanh toán rất linh hoạt và nhẹ nhàng. Vị trí căn hộ: Https://maps.app.goo.gl/hBGoBpduk7KVR5S68?g_st=ipc Liên hệ 0908728297 Thuận để em tư vấn thêm. Giá 2. x tỷ block G&F - anh chị liên hệ em chia sẻ thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 872 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,22 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
42,69 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Fiato Airport City Gần về Sân bay Long Thành - Liền kề Sài Gòn - Nhơn Trạch TP Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.