Bán căn hộ đẹp tại Căn hộ Terra Flora, 2,05 tỷ, 74m2, nhiều tiện ích hấp dẫn! Căn góc tầng cao!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ Terra Flora, Căn hộ Terra Flora, đường 25B, xã Nhơn Trạch, Đồng Nai - huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai cũ, là một không gian sống lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái. Căn hộ chung cư này có diện tích 74m2 với 2PN và 2WC, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, hứa hẹn mang lại trải nghiệm sống tuyệt vời cho cư dân. - Giá bán: 2,05 tỷ VND. - Diện tích: 74m2. - Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Nam. - Pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh - Gần bệnh viện đa khoa Nhơn Trạch. - Siêu thị Bách Hóa Xanh ấp Đất Mới. - Chỉ 12km đến sân bay Long Thành, 16km đến cầu Cát Lái. - Nhiều tiện ích như chợ, ngân hàng, UBND huyện Nhơn Trạch. Đặc biệt ga metro trước cổng đẵ triển khai!!! Chi tiết dự án Dự án Căn hộ Terra Flora gồm 4 block căn hộ, với diện tích từ 60-300m2, bao gồm 1 block nhà ở, 2 block văn phòng, 1 block trung tâm thương mại và khách sạn 5 sao. Dự án còn cung cấp bãi đỗ xe, hệ thống bảo vệ 24/24, khu vui chơi trẻ em, công viên, hồ bơi, mang đến một môi trường sống an toàn và tiện nghi. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem căn hộ, vui lòng liên hệ Phạm Quang Trung qua số điện thoại 0772567879

Xem thêm

Liên hệ:

077 256 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
27,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Căn hộ Terra Flora, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
PT

Phạm Quang Trung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp tại Căn hộ Terra Flora, 2,05 tỷ, 74m2, nhiều tiện ích hấp dẫn! Căn góc tầng cao! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.