Tin đăng đã hết hạn.

Đã có giá chính thức căn hộ cao cấp fiato airport city mt 25b - độc quyền căn đẹp cđt. ck khủng

Ngày đăng: 16/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CHỈ , ̉ SỞ HỮU CĂN HỘ HẠNG SANG LIỀN KỀ SÂN BAY LONG THÀNH TẠI SAO KHÔNG NÊN BỎ LỠ CƠ HỘI ĐẦU TƯ BĐS GẦN SÂN BAY? Vị trí đắc địa tại trung tâm kết nối kinh tế TP.HCM Đồng Nai Bà Rịa Vũng Tàu Sân bay Quốc tế Long Thành nơi được kỳ vọng trở thành trung tâm giao thương Đông Nam Á Quy hoạch cực đẹp với nhưng khu đô thị vệ tinh tiếp cận sân bay kỳ vọng tăng giá vượt trội Giao thông bứt phá: Nằm trên mặt tiền đường 25B (Tôn Đức Thắng), kết nối trực tiếp: TP.HCM Sân bay Long Thành Vành đai 3 Cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu Cầu Nhơn Trạch sắp hoàn thành rút ngắn thời gian về trung tâm chỉ còn vài chục phút Tuyến đường sắt Long Thành - Thủ Thiêm dài 38km chạy ngang dự án TIỀM NĂNG CHO THUÊ VƯỢT TRỘI KHAI THÁC ỔN ĐỊNH Gần 9 khu công nghiệp lớn nhu cầu thuê từ chuyên gia Hàn, Nhật, Trung tăng cao Lượng lớn kỹ sư chất lượng cao từ sân bay Long Thành Từ 12/2025: Chuyên gia nước ngoài không còn được lưu trú trong KCN nhu cầu thuê căn hộ tăng mạnh Thiết kế tối ưu cho thuê dài hạn tiện ích khép kín như resort TỶ SUẤT KHAI THÁC CHO THUÊ ƯỚC TÍNH 810%/NĂM Cơ hội sinh lời từ đầu tư cho thuê + tăng giá nhờ bứt phá hạ tầng Phù hợp với cả nhà đầu tư dài hạn và khách hàng mua ở thực ---------------------------------------- DỰ ÁN QUY MÔ LỚN PHÁP LÝ MINH BẠCH Chưa tới 400 căn hộ: 13PN, shophouse, penthouse Sở hữu lâu dài sổ hồng từng căn Giá hợp lý chỉ từ 1,89 tỷ/ căn Thanh toán nhẹ nhàng chỉ 30% nhận nhà ( chia làm 7 đợt ), hỗ trợ vay lên đến 70% MUA ĐỢT ĐẦU GIÁ VÀ CHIẾT KHẤU TỐT NHẤT Liên hệ ngay em: 0939923311 để được tư vấn chi tiết & nhận giỏ hàng độc quyền chỉ áp dụng trong tháng này! #fiatoairportcity #fiato_airport_city #canhonhontrach #caotoclongthanhdaugiay #canhochothue #longthanh #canhosanbay #sanbay #canhocaocap

Xem thêm

Liên hệ:

093 992 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
35,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đã có giá chính thức căn hộ cao cấp fiato airport city mt 25b - độc quyền căn đẹp cđt. ck khủng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.