The onsen 3 - chỉ 2,4 tỷ sở hữu trục 09 studio view công viên

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

THE ONSEN 3 TRỤC 09 STUDIO VIEW CÔNG VIÊN Nhỏ gọn để ở vừa đẹp để đầu tư Diện tích thông thủy: 31m² Hướng Đông Nam đón gió mát quanh năm View công viên + khu nhà thấp tầng cực thoáng Layout vuông vức, tối ưu công năng Nằm trong dòng căn Studio dễ khai thác lưu trú nghỉ dưỡng Giữa một khu đô thị chuẩn sống nghỉ dưỡng, mỗi sáng thức dậy là không gian xanh, ánh nắng nhẹ và tiện ích Onsen thư giãn ngay dưới nhà Phù hợp: Người trẻ muốn sở hữu căn hộ đầu tiên Nhà đầu tư tìm dòng tiền cho thuê Khách hàng thích second home nghỉ dưỡng tại Nha Trang Số lượng đẹp không nhiều đặc biệt các căn view công viên luôn được khách ưu tiên lựa chọn sớm. Inbox ngay để nhận: Giá tốt từng thời điểm Chính sách ưu đãi mới nhất Full bảng hàng đẹp The Onsen 3 #CharmoraCity #TheOnsen3 #SunGroup #CanHoNhaTrang #BatDongSanNhaTrang #StudioNhaTrang #DauTuNghiDuong

Xem thêm

Liên hệ:

093 560 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

1 PN, 1 WC
31 m²
77,42 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết The onsen 3 - chỉ 2,4 tỷ sở hữu trục 09 studio view công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.