Căn studio view sông - quảng trường - view pháo hoa - onsen 3 - charmora city nha trang

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

HOT CĂN STUDIO VIEW SÔNG - QUẢNG TRƯỜNG - VIEW PHÁO HOA - THE ONSEN 3 - CHARMORA CITY NHA TRANG  Cơ hội sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng chuẩn Nhật Bản, vị trí đẹp giá tốt chiết khấu khủng lên đến 27%.  Thông tin căn: Tòa: O3 Tầng: 18 Căn: 31 Loại: Studio Diện tích: 34.4m Giá bán (đã VAT): 3,366 tỷ (gồm VAT và KPBT) chưa trừ chiết khấu. . Giá TTTĐ 48 tháng: 3 tỷ 071tr. . Giá TTS 95%: 2 tỷ 595tr.  Điểm nổi bật: View trực diện sông & quảng trường ngắm pháo hoa cực chill. Không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng với công viên trị liệu thiên nhiên. Tiện ích cao cấp: Onsen Clubhouse hiện đại khu dạo bộ ven sông. Thiết kế tối ưu, phù hợp đầu tư & ở nghỉ dưỡng.  Chính sách cực tốt: Early Bird chiết khấu 3% Thêm 5% cho khách không vay Hỗ trợ vay đến 70% ân hạn gốc lãi Ngân hàng bảo lãnh Miễn phí quản lý 12 tháng Giai đoạn đầu giá còn mềm, biên độ tăng trưởng cực tốt khi dự án hoàn thiện! Liên hệ ngay: 0979085486 Em Vân Anh để giữ căn đẹp & nhận full chính sách ưu đãi!

Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,07 tỷ

1 PN, 1 WC
34.1 m²
90,03 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn studio view sông - quảng trường - view pháo hoa - onsen 3 - charmora city nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.