Bán căn hộ 1PN 57.3m2 The Onsen 3 Charmora City Nha Trang - Giá TTS 95% chỉ 3.5tỷ. Xem ngay giá tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 1PN + The Onsen 3 Charmora City Nha Trang - Giá TTS 95% Chỉ 3.5 tỷ. - Vị trí: Phân khu The Onsen 3, Siêu đô thị Charmora City, Nam Nha Trang. - Sản phẩm: Căn hộ 1PN + (Tầng 17 vuông vắn, trục giữa tháp tụ khí). - Diện tích: 57.3m² (Tim tường) | 52.1m² (Thông thủy). - Hướng: Đông Nam đón gió vịnh, quanh năm mát mẻ. - Tầm view: Trực diện Sông Tắc, phân khu biệt thự thấp tầng và tháp biểu tượng The Charm. Duy nhất căn 1PN + tầng 17 The Onsen 3 Charmora City - giá TTS 95% chỉ 3.5 tỷ (gốc 4.56 tỷ). - Cơ hội hiếm có để gom tài sản bất động sản khoáng nóng của Sun Group tại Nam Nha Trang ngay đầu chu kỳ tăng trưởng mới với mức giá hời: - Tối ưu tài chính: Giá thanh toán sớm 95% chỉ 3.5 Tỷ, giảm trực tiếp gần 1 tỷ đồng so với giá niêm yết gốc. Giải pháp sinh lời hoàn hảo cho dòng tiền nhàn rỗi. - Đặc quyền độc bản: Dòng khoáng nóng Onsen thiên nhiên dẫn trực tiếp vào tận thềm nhà. Phù hợp khai thác homestay, căn hộ trị liệu sức khỏe (Wellness) cho giới tinh hoa. - Hiệu suất sinh lời: Biên độ tăng giá vốn kết hợp dòng tiền cho thuê ký vọng đạt từ 8 - 10%/năm nhờ vào bảo chứng vận hành quốc tế của Sun Group. - Pháp lý: Chuẩn chỉnh, minh bạch, ký HĐMB trực tiếp với Chủ đầu tư. Liên hệ xem mặt bằng & thông tin tiến độ mới nhất: Hotline: 0933627508 - Kim Ngân (Chuyên gia tư vấn cao cấp Charmora City Nha Trang). Giỏ hàng thực - giá thực - làm việc chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 362 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
57.3 m²
61,08 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN 57.3m2 The Onsen 3 Charmora City Nha Trang - Giá TTS 95% chỉ 3.5tỷ. Xem ngay giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.