Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán gấp giá rẻ nhất thị trường chốt 3,83 tỷ nội thất siêu đẹp, view biển. LH: 0794546997

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán nhanh căn hộ Gold Coast với giá tốt nhất thị trường. Toạ lạc: 01 số Trần Hưng Đạo, Lộc Thọ, Nha Trang. Cách biển chỉ vài bước chân. - Căn hộ tháp Bắc - tầng trung. - Căn studio ban công ĐN diện tích rộng. - Nội thất siêu đẹp. - Đã có hợp đồng thuê sẵn. - Dự án có đầy đủ tiện ích với 13 tầng TTTM lớn nhất Nha Trang. - Phí dịch vụ siêu rẻ. Giá chỉ: 3,830 tỷ (bao thuế phí). Liên hệ: 0794546997Ms. Uyên) để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

079 454 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,83 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
76,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Gold Coast Nha Trang, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐU

Đoàn Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán gấp giá rẻ nhất thị trường chốt 3,83 tỷ nội thất siêu đẹp, view biển. LH: 0794546997 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.