Chính chủ cần bán căn hộ view biển, toà Nam Gold Coast, full nội thất, giá chỉ 4.9 tỷ(bao tất cả)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ view Biển, toà Nam Gold Coast, Full nội thật, giá chỉ 4.9 tỷ(bao tất cả). Diện tích: 51.5m2. Hướng Đông Bắc. View Biển và hồ bơi. Căn 1 phòng ngủ. Full nội thất. Toà Nam. - Giá chỉ 4 tỷ 9(bao tất cả). Phù hợp mua đầu tư, khai thác cho thuê. Liên hệ: 0375815783 Thanh Hiệp xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

037 581 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

1 PN, 1 WC
51.5 m²
95,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Gold Coast Nha Trang, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0375815783

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ view biển, toà Nam Gold Coast, full nội thất, giá chỉ 4.9 tỷ(bao tất cả) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.