Căn hộ 2 phòng ngủ goldcoast view biển nha trang siêu đẹp , siêu hiếm , đă có sổ đỏ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ view biển Goldcoast tầng cao đă có sổ đỏ Diện tích : 71 m2 Full nội thất mới Tầng cao , đòng tiền cho thuê từ 30-35 triệu / tháng Giá : 11 tỷ Liên hệ : 0982673495 để tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

098 267 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
154,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gold Coast Nha Trang, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
D

Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 phòng ngủ goldcoast view biển nha trang siêu đẹp , siêu hiếm , đă có sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.