Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn 2PN view biển đẹp toà Nam Gold Coast Nha Trang, sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 13/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ đẹp dành cho khách hàng thích sống ngay trung tâm biển - Sở hữu lâu dài. Chính chủ sang nhượng nhanh căn góc view biển đẹp toà Gold Coast. - Tháp Nam. - Diện tích 61m2. - Thiết kế 2PN 2WC. - View hướng biển đẹp. Giá bán: 7,1 tỷ. Anh/chị quan tâm liên hệ ngay: 0909939648phone/zalo) - Kiều Ly chuyên căn hộ Gold Coast Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

090 993 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
116,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gold Coast Nha Trang, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TL

Trần Long Kiều Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn 2PN view biển đẹp toà Nam Gold Coast Nha Trang, sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.