Tin đăng đã hết hạn.

Săn căn hộ view sông Q. 7! Tặng ngay iPhone 17 Pro Max 1TB. Khải Hoàn Prime, cạnh Phú Mỹ Hưng

Ngày đăng: 25/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

100 căn hộ view sông trọn đời. Khải Hoàn Prime _ Căn hộ Resort Phú Mỹ Hưng. Giỏ hàng siêu phẩm: 100 căn hộ view sông trọn đời, chuẩn resort liền kề Phú Mỹ Hưng chính thức mở booking chào đón các chủ nhân xứng tầm. Booking trước 01/11/2025, hưởng trọn đặc quyền đẳng cấp: Chiết khấu 2%, lợi thế tiên phong, sinh lời vượt trội. Quà tặng siêu phẩm: IPhone 17 Pro Max 1TB thời thượng. Số lượng giới hạn! * Tọa lạc vị trí mặt tiền đường Lê Văn Lương, liền kề Phú Mỹ Hưng, khu trung tâm phát triển nhất Quận 7. * Giá bán cực tốt chính sách linh hoạt. Căn hộ 1 phòng ngủ (46.5m²): 2,8 - 3 tỷ. Căn hộ 2 phòng ngủ (55 - 76m²): 3,4 - 4 tỷ. Căn hộ 3 phòng ngủ (86 - 88m²): 5,2 tỷ. * Tiện ích vượt trội đẳng cấp sống chuẩn 5 sao. Hồ bơi tràn bờ phong cách resort cao cấp Quận 7. Công viên xanh, vườn thiền, lối đi bộ nội khu. Phòng gym yoga view sông, trang bị đầy đủ. Khu BBQ, sân chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng. An ninh 3 lớp, thang máy thẻ từ riêng tầng. Bãi giữ xe thông minh có chỗ cho ô tô & xe máy. Sảnh đón sang trọng, như khách sạn 5 sao. Tiềm năng tăng giá sinh lời cao. Căn hộ gần Phú Mỹ Hưng, kết nối nhanh Quận 1, Quận 4, Quận 7. Nằm trên tuyến đường Lê Văn Lương mở rộng Vành đai 2 Vành đai 3. Khu vực tập trung nhiều trường đại học, bệnh viện, siêu thị, tiềm năng cho thuê cực cao. Lợi nhuận đầu tư lên đến 50% vốn ban đầu. Liên hệ ngay phòng kinh doanh chủ đầu tư: 0902999836Zalo / SMS / Call 24/7). Tư vấn chọn căn đẹp gửi bảng giá xem nhà mẫu miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 299 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
60,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khải Hoàn Prime, Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
A

Amyhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Săn căn hộ view sông Q. 7! Tặng ngay iPhone 17 Pro Max 1TB. Khải Hoàn Prime, cạnh Phú Mỹ Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.