Hot căn 2PN view sông, Khải Hoàn Prime, giá tốt nhất hiện tại

Ngày đăng: 15/04/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mã căn: A. Xx. 06 Tháp Vinci. - 2PN 2WC, 67.38m2. - Hướng Đông Bắc mát mẻ, đón gió tự nhiên. - View sông Long Kiểng - cực thoáng. Giá chỉ: 4,56 tỷ (chưa VAT). --- Lý do nên chọn căn này: - Diện tích chuẩn dễ ở, dễ cho thuê. - Layout đẹp, tối ưu công năng. - View sông hiếm giá trị tăng theo thời gian. - Nằm trong trục phát triển Nhà Bè gần Phú Mỹ Hưng (5km). --- Chính sách cực tốt: - Thanh toán 10% ký HĐMB. - Vay đến 70%. - Ân hạn gốc 36 tháng. - Lãi suất 0% trong 18 tháng. - Chiết khấu lên đến 10%. - Miễn phí quản lý 24 tháng. --- Phù hợp để: - Khách mua ở nâng cấp không gian sống. - Nhà đầu tư đón đầu hạ tầng Vành Đai 3. - Khai thác cho thuê khu Nam (dòng tiền ổn định). --- Liên hệ ngay để giữ chỗ căn đẹp - số lượng giới hạn! Hotline PKD Chủ đầu tư: 0582563053 | Trường Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

058 256 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,56 tỷ

2 PN, 2 WC
67.38 m²
67,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khải Hoàn Prime, Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
NS

Nguyễn Trường Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hot căn 2PN view sông, Khải Hoàn Prime, giá tốt nhất hiện tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.