Tin đăng đã hết hạn.

Em bán căn hộ 86m2 toà TSG Lotus Sài Đồng 3 PN, 2 vs

Ngày đăng: 13/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Em bán căn hộ 86m2 thiết kế 3PN, 2 vs toà TSG Lotus Sài Đồng full nội thất.
Tầng gồm 25 tầng, 5 tầng TMDV, 2 tầng hầm.
Tầng 5 có bể bơi 4 mùa, phòng tấp gym, yoga,
Chợ dân sinh 3 cái gần ngay ngà.
Trường mầm non, cấp 1 - 2 - 3 ngay cạnh đi bộ được.
Sát Vinhomes nên nhiều tiện ích vô vàn.
Lh 0369305918 e Xoa dân xem ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

036 930 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,69 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
54,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
TSG Lotus Sài Đồng, P. Sài Đồng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em bán căn hộ 86m2 toà TSG Lotus Sài Đồng 3 PN, 2 vs - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.