Siêu hiếm chính chủ Bán gấp CH TSG Lotus Sài Đồng, 6,35 tỷ, 86m2, giá ưu đãi. Hàng xóm VH Riverside

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nằm tại TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Hà Nội (cũ: Long Biên, Hà Nội), căn hộ chung cư TSG Lotus Sài Đồng mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Căn hộ rộng 86m2 với 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Giá bán: 6,35 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ sổ đỏ lâu dài. Khu vực xung quanh + Gần trường mầm non Lá Phong Xanh Ban Mai, Montessori Kinder Paradise. + Công viên Long Biên, Việt Hưng. + Bệnh viện Đa khoa Đức Giang. + Siêu thị Winmart+. Chi tiết dự án: - Vị trí: 190 Sài Đồng, p Việt Hưng, Q Long Biên, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Công ty CP Bất động sản Sài Đồng. - Tiện ích nội khu: Spa quốc tế, Skybar, trường mầm non, bể bơi bốn mùa, gym, khu vui chơi trẻ em, khu ẩm thực, an ninh 24/24. - Thiết kế: Khu phức hợp 328 căn hộ cao cấp và penthouse, 21 lô shophouse, 30 lô kiot, căn hộ từ 2-4 phòng ngủ, thiết kế châu Âu hiện đại, nội thất tông màu sáng. Liên hệ để biết thêm thông tin chuyên gia BĐS: Phạm Nhật Hoàng 0377220224 onl 24/07 phục vụ anh chị em mọi miền tổ quốc và Hà Nội, Long Biên nhiệt tình, tận tâm và cực kỳ uy tín

Xem thêm

Liên hệ:

037 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,35 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
73,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
TSG Lotus Sài Đồng, P. Sài Đồng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Nhật Hoàng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm chính chủ Bán gấp CH TSG Lotus Sài Đồng, 6,35 tỷ, 86m2, giá ưu đãi. Hàng xóm VH Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.