Gia đình cần bán căn 83m2 giá 6.5x tỷ - Đầy đủ đồ view sang Vinhomes Riverside 0588090555

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP CĂN 83m² 2PN +1 ĐA NĂNG | VIEW VINHOMES RIVERSIDE Diện tích: 83m² Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1 không gian đa năng để đồ/làm việc cực tiện Ban công: Đông Bắc thoáng mát quanh năm Cửa chính: Tây Nam View: Nhìn sang khu đô thị Vinhomes Riverside cực thoáng và đẹp Nội thất: Full nội thất đẹp, chủ nhà chỉ mang theo đồ điện tử Căn hộ thiết kế tối ưu công năng, không gian rộng rãi, ánh sáng tự nhiên tốt. Nội thất còn mới, khách mua có thể vào ở ngay mà không cần sửa sang thêm. View thoáng hiếm, tầm nhìn sang Vinhomes Riverside mang lại cảm giác đẳng cấp và yên tĩnh. Anh/chị quan tâm inbox/em để nhận thông tin chi tiết và xem nhà thực tế ạ: 0588090555

Xem thêm

Liên hệ:

058 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,58 tỷ

83 m²
79,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
TSG Lotus Sài Đồng, P. Sài Đồng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Thị Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần bán căn 83m2 giá 6.5x tỷ - Đầy đủ đồ view sang Vinhomes Riverside 0588090555 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.