Cần bán căn hộ 1 ngủ Chung cư Aria Bay, phường Bãi Cháy, Quảng Ninh

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ nằm vùng lõi trung tâm Bãi Cháy, chung cư Aria Bay, 1 bước trạm cát, Diện tích 48.5m, căn 1 ngủ, view trực diện biển tiện ích du lịch không thiếu, giá 4 tỷ 226 triệu.Lh:0977052669 để nhận được tư vấn tốt nhất về giá căn này

Xem thêm

Liên hệ:

097 705 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,23 tỷ

1 PN, 2 WC
48.5 m²
87,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Emerald Bay Quảng Ninh, X. Thống Nhất, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
ND

Nguyễn Thị Duyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 1 ngủ Chung cư Aria Bay, phường Bãi Cháy, Quảng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.