Căn ngoại giao đẹp nhất chỉ từ 1,3 tỷ | sát biển trung tâm hạ long | sở hữu lâu dài vịnh di sản

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ PRIMA BAY Hạ Long trục Hoàng Quốc Việt, trung tâm phát triển TP Hạ Long. ĐẶC BIỆT: CĂN NGOẠI GIAO ĐẸP NHẤT DỰ ÁN Vị trí đẹp: view hồ nhạc nước gần biển Tầng & hướng đẹp, dễ khai thác cho thuê Giá tốt hơn mặt bằng chung Số lượng cực ít, ưu tiên khách chốt nhanh Vị trí vàng: Đối diện Lotte Mall Cạnh hồ nhạc nước Halo Bay Show Đối diện khu hành chính mới (Toà án Viện kiểm soát) Gần công viên rừng Vin ~600ha Giá chỉ từ hơn 1,3 tỷ/căn Cơ hội hiếm tại trung tâm ven biển Tiềm năng kép: Nghỉ dưỡng đẳng cấp bên vịnh Cho thuê dòng tiền ổn định (khách du lịch quanh năm) Ưu đãi tốt chỉ 200 căn đầu tiên: CK 1% booking CK 5% theo tiến độ CK tới 16% thanh toán nhanh Vay 70% miễn lãi & gốc 30 tháng Miễn phí dịch vụ 2 năm Pháp lý: Sở hữu lâu dài Đón sóng hạ tầng 2028: Kết nối nhanh Hà Nội Quảng Ninh (~23 phút dự kiến) Du lịch bùng nổ BĐS trung tâm tăng giá mạnh Căn ngoại giao đẹp giá tốt đang được giữ chỗ rất nhanh Tài sản tích luỹ dài hạn nhưng vẫn khai thác được dòng tiền kinh doanh đều đặn. Căn nhà thứ hai bên Vịnh biển di sản cho gia đình nghỉ dưỡng. Liên hệ ngay: 0702256459 để giữ căn đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

070 225 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

1 PN, 1 WC
31 m²
41,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Emerald Bay Quảng Ninh, X. Thống Nhất, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
V

Việt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn ngoại giao đẹp nhất chỉ từ 1,3 tỷ | sát biển trung tâm hạ long | sở hữu lâu dài vịnh di sản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.