Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp Sunny Plaza, 2tỷ49, Gò Vấp, 70m2, 2PN-2WC

Ngày đăng: 22/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại Sunny Plaza, đường Phạm Văn Đồng, phường 3, quận Gò Vấp, TP.HCM, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ 70m2 thiết kế thông minh với 2PN + 2WC, nội thất cơ bản đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, và các thiết bị cần thiết khác, hứa hẹn sẽ mang đến cuộc sống thoải mái cho gia đình. Giá bán là 2,49 tỷ VND, căn hộ không chỉ đáp ứng nhu cầu về không gian sống mà còn phù hợp với phong thủy. Dự án còn sở hữu nhiều tiện ích nổi bật như: + 2 tầng hầm đậu xe + Nhà trẻ + Phòng tập thể dục đa năng + Nhà hàng cao cấp + Khu café vườn trên cao Thông tin dự án: - Vị trí: 110A đường Phạm Văn Đồng, phường 3, quận Gò Vấp, TP.HCM, gần mặt tiền đại lộ Tân Sơn Nhất – Bình Lợi, cách sân bay Tân Sơn Nhất 2 km. - Chủ đầu tư: Chưa xác định. - Tiện ích: Gần siêu thị Coop Mart, chợ Gò Vấp, bệnh viện 175, Đại học Công nghiệp TP.HCM, công viên Gia Định. - Thiết kế: Căn hộ 16 tầng với 230 căn hộ từ 70m2 đến 200m2, phong cách hiện đại phù hợp với lối sống gia đình thành đạt. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: + Gần trường học + Gần chợ/siêu thị + Có công viên nhỏ, công viên Gia Định Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ Bảo Châu qua số 0926758796

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
35,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp Sunny Plaza, 2tỷ49, Gò Vấp, 70m2, 2PN-2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.