Bán gấp CC The Zenpark, 3,29 tỷ, 49m2, 1PN, 1WC, full nội thất, tại Đường Đông Dư, Gia Lâm

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Zenpark, đường Đông Dư, Xã Gia Lâm, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang được bán với giá 3,29 tỷ VND. Căn hộ này có diện tích 49m2 với 1 phòng ngủ + 1 và 1 phòng tắm, thiết kế full nội thất hiện đại và sang chảnh. Pháp lý đầy đủ, không cần lo lắng về giấy tờ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Gia Lâm. - Trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm. - Công viên Gia Lâm. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án The Zenpark nằm ở Đường Đông Dư, xã Dương Xá, huyện Gia Lâm, Hà Nội, được đầu tư bởi Vinhomes. Dự án có 4 tòa nhà cao 31 tầng, với 7 loại căn hộ có diện tích từ 26,6m2 đến 100,6m2. Thiết kế sang trọng với tiêu chuẩn bàn giao hoàn thiện tốt. Tiện ích nội khu bao gồm vườn phong cách Nhật Bản, hồ cá Koi, hồ bơi 4 mùa, sân tập gym, sân chơi trẻ em, và các sân thể thao như tennis, bóng rổ, bóng chuyền. Ngoài ra, cư dân còn được hưởng tiện ích từ KĐT Vinhomes Ocean Park như biển nhân tạo 6,1ha, công viên 62ha, bệnh viện Vinmec, trường Vinschool, TTTM Vincom, Đại học VinUni. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Đào Thị Tuyết Nhung 0972275708

Xem thêm

Liên hệ:

097 227 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,29 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
67,14 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC The Zenpark, 3,29 tỷ, 49m2, 1PN, 1WC, full nội thất, tại Đường Đông Dư, Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.