Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn 2PN hiếm còn tại Masteri Lakeside - OCP 1

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Diện tích 66,4m² tầng cao view nội khu siêu đẹp. - Hướng Tây Nam. - Giá TTS chỉ: 4,8 tỷ. Masteri Lakeside: 1 Vị trí kim cương: Trung tâm Ocean City. Giao giữa trục đường Lý Thánh Tông và Đại Tây Dương, view hồ điều hòa Gia Lâm. 2 Chủ đầu tư Masterise: Nổi tiếng với hàng loạt dự án cao cấp trên cả nước. 3 Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp nhất ocp1: Điều hòa âm trần, hành lang 1,8m, kính low - e cách âm cách nhiệt, Nội thất cao cấp với các thương hiệu Kohler, Hafele, Daikin/Hitachi... 4 Tiện ích 5 sao: TTTM Vincom, Vinschool, biển hồ... Tất cả đã đi vào hoạt động. 5 Vận hành tiêu chuẩn khách sạn 5 sao. 6 Phương án thanh toán linh hoạt. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết: Hồng Nhung TPLAND 0898148688

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
66.4 m²
72,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TN

Trần Thị Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn 2PN hiếm còn tại Masteri Lakeside - OCP 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.