Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN Masteri Lakeside - chọn một lần, ở đỉnh phong cách - LH 096286999

Ngày đăng: 24/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ U38A - 10 - 10 tầng đẹp, căn hiếm, vị trí sáng giá! Diện tích: 86.4m2 loại căn: 3PN vuông vức, tối ưu không gian. Giá chỉ từ 6.321 tỷ giá Vinhomes: 7.183 tỷ chênh lệch hấp dẫn cho nhà đầu tư nhanh tay. Ưu điểm nổi bật: View thông thoáng không bị che chắn. Thiết kế cao cấp, nội thất tinh tế chuẩn Masterise Homes. Tận hưởng hệ tiện ích đỉnh cao: Hồ bơi resort, gym, lounge, vườn thư giãn tầng 20. Vị trí ngay lõi trung tâm Ocean Park 1 bước chân xuống phố, ngập tràn tiện ích, đại học VinUni, bệnh viện Vinmec.

Xem thêm

Liên hệ:

096 228 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,32 tỷ

3 PN, 2 WC
86.4 m²
73,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ĐH

Đặng Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN Masteri Lakeside - chọn một lần, ở đỉnh phong cách - LH 096286999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.