Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2pn zurich view sông san hô - trục 2pn duy nhất trục đẹp, tầng trung view đẹp, giá cực hợp lý

Ngày đăng: 15/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tầng trung view đắt giá Giá chỉ 3,960 tỷ thu net Không vay Thanh toán theo tiến độ Thông tin nổi bật: Căn hộ 2PN 2WC, thiết kế vuông vức, tối ưu công năng Tầng trung thoáng đẹp Hướng Tây Nam Đón gió & ánh sáng tự nhiên View trực diện Sông San Hô Trục duy nhất 2PN sở hữu tầm nhìn này Lợi thế cạnh tranh: Vị trí hiếm không có căn thứ 2 cùng view trong phân khu View sông dài vĩnh cửu, cực kỳ lý tưởng để an cư & tăng giá trị đầu tư Thuộc phân khu ZR2 cao cấp, gần tiện ích trọng điểm Liên hệ ngay Vân Hoài Vinhomes 0977763048

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,96 tỷ

2 PN, 2 WC
63.1 m²
62,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Vân Hoài Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2pn zurich view sông san hô - trục 2pn duy nhất trục đẹp, tầng trung view đẹp, giá cực hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.