Hàng hiếm 2PN góc full đồ mới 100% view sông đẹp nhất Zurich giá rẻ, ở ngay xem nhà 24/7

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM CĂN GÓC ZURICH VIEW SÔNG SAN HÔ & THÁP ĐỒNG HỒ CỰC ĐẸP Mã căn: ZR2.0406 Căn góc sở hữu một trong những góc view đẹp và đắt giá nhất phân khu Zurich kết hợp trọn vẹn giữa sông San Hô, tháp đồng hồ Zurich và cảnh quan nội khu xanh mát. Thông tin căn hộ: Loại căn: 2 phòng ngủ căn góc Diện tích: 63,1m² thiết kế tối ưu, không gian thoáng rộng Ban công Đông Nam cực mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên View trực diện: Sông San Hô thơ mộng Tháp đồng hồ Zurich biểu tượng Sân chơi nước Toàn cảnh nội khu Zurich xanh đẹp và sang trọng Điểm nổi bật cực hút khách: Căn góc nên các phòng đều thoáng sáng tự nhiên Tầm view panorama cực rộng, cảm giác rất thoáng và cao cấp Nội thất full đồ mới đẹp 100%, thiết kế hiện đại, đồng bộ Khách mua gần như không cần đầu tư thêm nội thất Ban công Đông Nam giúp căn luôn dễ chịu, không bị nắng gắt chiều Giá trị sống khác biệt: Đây là dòng căn vừa có view nước, vừa có cảnh quan biểu tượng nội khu nên trải nghiệm sống rất thư giãn. Buổi tối nhìn tháp đồng hồ lên đèn kết hợp cảnh quan sông nước cực kỳ đẹp mắt và có giá trị giữ tài sản tốt lâu dài. Pháp lý: HĐMB cầm tay Hỗ trợ giao dịch nhanh gọn, minh bạch Giá bán: 4,8 tỷ Giá đã bao gồm 5% So với mặt bằng hiện tại: Căn góc view đẹp luôn có lượng khách săn tìm rất cao Diện tích 63,1m² cực hợp lý cho gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê Nội thất mới hoàn thiện giúp tiết kiệm đáng kể chi phí setup View sông + tháp đồng hồ là yếu tố rất dễ tăng giá và thanh khoản tốt * Xem nhà 24/7 sẵn pass cho khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 678 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
63.1 m²
76,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm 2PN góc full đồ mới 100% view sông đẹp nhất Zurich giá rẻ, ở ngay xem nhà 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.