Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn 1N 44,8m² tòa R103 rẻ nhất phân khu cao cấp The Zenpark (Ruby) giá chỉ 2,7 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN rộng 44.8m² (diện tích gần bằng căn 1PN + ). Hướng ban công: Đông Bắc mát mẻ, thoáng gió. Bên cạnh đó em Hiếu có Quỹ căn phù hợp với mọi yêu cầu về tầng hướng anh chị Liên Hệ 0373037786 em hỗ trợ mình 24/7 ạ. Quỹ căn chuyển nhượng cực hot: Studio 30m² chỉ từ 1.850 tỷ. 1PN 45m² từ 2,750 tỷ. 2PN 72m² từ 4,300 tỷ. 3PN 87m² từ 4,950 tỷ. Nhà mới tinh, chủ nhà không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh! Ưu đãi đặc biệt: Miễn 100% phí môi giới. Cam kết giá rẻ nhất thị trường. Làm việc trực tiếp chính chủ. Xem nhà linh hoạt 24/7. Hỗ trợ thủ tục nhanh sang tên sổ đỏ gọn lẹ, cam kết chuẩn pháp lý. Liên hệ ngay Ms Hiếu 0373037786 để xem nhà thực tế và giữ căn đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

037 303 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

1 PN, 1 WC
44.8 m²
60,27 triệu/m²
The Zenpark, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0373037786

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn 1N 44,8m² tòa R103 rẻ nhất phân khu cao cấp The Zenpark (Ruby) giá chỉ 2,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.