Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2n2vs rẻ nhất be3, chỉ 59tr/m2, ban công đông bắc dài , view thoáng. lh 0968621680

Ngày đăng: 08/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 phòng ngủ giá tốt nhất phân khu BE3 Vinhomes ocean park Tòa BE3 Vinhomes Ocean Park 1. - Căn số 07, tầng đẹp. - Diện tích thông thủy: 61,1m². - Căn 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh thuận tiện sinh hoạt cho gia đình 4 - 5 người. - Ban công hướng Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên. - Ưu điểm nổi bật: Thiết kế hiện đại, vuông vắn tối ưu công năng sử dụng. View thoáng không bị chắn, ánh sáng tự nhiên. Gần công viên trung tâm, hồ điều hòa, tiện ích đồng bộ đẳng cấp Vinhomes. Khu vực dân trí cao, an ninh 24/7 môi trường sống lý tưởng. Căn hộ pháp lý rõ ràng, hợp đồng mua bán, dễ mua bán, sang tên nhanh chóng. - Giá bán 3,650 tỷ Liên hệ ngay: Em Trang 0968621680 để e Trang tư vấn Anh/Chị ngay nhé ạ !

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
61.1 m²
59,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VT

Vương Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2n2vs rẻ nhất be3, chỉ 59tr/m2, ban công đông bắc dài , view thoáng. lh 0968621680 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.