Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn studio DT 28,9m2. Nội thất cơ bản chủ đầu tư. Giá chỉ 2 tỷ - Sẵn sổ đỏ

Ngày đăng: 03/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư studio 1 phòng ngủ tại The Zenpark - Vinhomes Ocean Park, diện tích 28,9 m2, với thiết kế hiện đại và nội thất cơ bản, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình nhỏ. + Cấu trúc: 1PN + 1WC + bếp. + Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Tây Nam, thu hút phong thủy tốt. + Giá bán: 2 tỷ VND. + Nội thất bao gồm: Điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều tiện nghi khác. Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, gần các tiện ích như bệnh viện Đa khoa Gia Lâm, bệnh viện Hy vọng Mới, và trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm, chỉ cách 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Gọi 0392289555 để được tư vấn từ Tuyết Chinh.

Xem thêm

Liên hệ:

039 228 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1 PN, 1 WC
28.9 m²
69,2 triệu/m²
The Zenpark, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0392289555

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn studio DT 28,9m2. Nội thất cơ bản chủ đầu tư. Giá chỉ 2 tỷ - Sẵn sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.