Tin đăng đã hết hạn.

Không tin được giờ vẫn còn 2PN-59m2, tầng trung, ban công Đông Nam view hồ. Giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 30/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Em Chung Capitaland 0987656284 kính gửi anh/chị căn 2 Ngủ 2WC siêu đẹp đáng mua nhất tại Vinhomes Ocean Park 1. Thông tin căn hộ: - Diện tích 59m2 tim tường - 55m2 thông thuỷ. - Hướng cửa TB, ban công ĐN view hồ Ngọc Trai. - Tầng trung: Tầng 15 siêu đẹp - Thiết kế căn hộ vuông voắn - Bàn giao căn hộ đầy đủ nội thất liền tường cao cấp 2. Hơn 108 tiện ích đẳng cấp 5 sao đặc quyền chỉ dành cho cư dân: - Bể bơi theo tiêu chuẩn Olympic dài 50m. - Khu tập Golf mô hình 3D. - Nhà hàng, lounge, bar trên cao. - Bể bơi Onsen 4 mùa trong toà nhà. - Khu nướng BBQ và chạy thư giãn sang trọng. - Phòng đọc sách, phòng họp, vườn thiền đẳng cấp như khách sạn. - Bể bơi trẻ em và khu vui chơi trẻ em ngoài trời lẫn trong nhà. - Phòng sáng tạo nội dung. 3. Chiết khấu hấp dẫn & thanh toán siêu linh hoạt: - Giá thanh toán tiến độ nhanh: Chiết khấu 12%, có hỗ trợ vay. - 15% vào quý 1/2025 kí hợp đồng. - Tiếp theo 5%/ quý đến quý 3/2026, 45% đóng khi nhận nhà, 5% đóng khi làm sổ. - Dự kiến quý 1/2027 nhận bàn giao. Em Chung tự hào được làm việc tại VINSLAND - là 1 trong những đại lý F1 của CĐT Capitaland phân phối dòng sản phẩm căn hộ chung cư cao cấp The Senique tại Vinhomes Ocean Park. - Cam kết cung cấp thông tin chuẩn chỉ, chính xác về căn hộ, giá bán, tiến độ vào tiền. - Ngoài ra em còn đủ các dòng căn 1N, 2N, Duplex phù hợp với mọi quý khách hàng từ các cô chú bác đến những anh chị, bạn trẻ. (Những ai đã từng sống hoặc có người quen thân ở tại các dự án Capitaland đều rất ưng ạ). * Liên hệ ngay cho em 0987656284 để được hỗ trợ và xem căn hộ mẫu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
64,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Xuân Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không tin được giờ vẫn còn 2PN-59m2, tầng trung, ban công Đông Nam view hồ. Giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.