Tin đăng đã hết hạn.

Căn Duplex cuối cùng CK khủng 11%+ gói NT 300tr CS siêu giãn vốn 30% - 70%lúc nhận nhà K Vay, K Lãi

Ngày đăng: 05/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

CĂN DUPLEX 147m2 góc GIÁ TỐT NHẤT THE SENIQUE Hà Nội ban công Đông Nam. Đơn giá 7xtr/m2 thanh toán tiến độ siêu giãn + Chi tiết căn hộ: S1.1x.14 tầng trung view thoáng Loại hình: Duplex Medium Diện tích sử dụng: 133,6m² Diện tích tim tường: 147,7m² Hướng: Tây Bắc View thoáng đẹp, ánh sáng tự nhiên + 5 LÝ DO PHẢI SỞ HỮU NGAY: 1 Thiết kế thông minh Duplex rộng rãi, phòng khách và bếp liên thông tối ưu công năng 2 View không bị chắn Hưởng trọn ánh sáng và gió trời 3 Gần trường học, trung tâm thương mại, tiện ích nội khu đẳng cấp 4 Tòa căn hộ hiện đại, mật độ thấp môi trường sống văn minh 5 Sản phẩm hiếm Nằm trong tổ hợp The Senique do CapitaLand phát triển Hệ tiện ích nội khu Senique: - Bàn giao full thiết bị nội thất liền tường - Hồ bơi, sân chơi trẻ em - Gym, clubhouse - Công viên cây xanh, đường dạo bộ - Trung tâm thương mại shophouse ngay chân tòa Inbox ngay để nhận thông tin chi tiết & đặt lịch xem căn thực tế! 0967656349 #TheSenique #Vinsland #Capitaland #CanHo3PN #VinhomesOceanPark #BDSHanoi

Xem thêm

Liên hệ:

096 765 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

3 PN, 2 WC
147 m²
70,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VA

Vương Văn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Duplex cuối cùng CK khủng 11%+ gói NT 300tr CS siêu giãn vốn 30% - 70%lúc nhận nhà K Vay, K Lãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.